0009_small.png

Verkhönnun - rafmagnsverkfræðistofa

Við sérhæfum okkur í ráðgjöf á sviði rafmagnsverkfræði og lýsingarhönnunar.
Hjá okkur starfar hópur sérfræðinga með áralanga reynslu á sviði ráðgjafar og hönnunar
 
0002_small.png
bjarnthor.jpg

Bjarnþór Sigvarður Harðarson - Eigandi

Sérfræðingur MEG

bjarnthor@verkhonnun.is

843-5801

magnus.jpg

Magnús B. Þórðarson - Eigandi

Verkfræðingur MSc

magnus@verkhonnun.is

843-5802

sesselja.jpg

Sesselja Jónsdóttir - Eigandi

Tækniteikngari og Innanhúsarkítekt

sesselja@verkhonnun.is

660-6363

_MG_22271.jpg

Tinna Sigurðardóttir

Tækniteiknari

tinna@verkhonnun.is

570-5800

Kjartan

Kjartan Hrafnkelsson

Rafmagnsiðnfræðingur

kjartan@verkhonnun.is

843-5807

photo.jpg

Kristinn Guðjónsson

Raffræðingur

kristinn@verkhonnun.is

822-7574

photo.jpg

Atli Freyr Runólfsson

Rafmagnsiðnfræðingur

atli@verkhonnun.is

760-1985

photo.jpg

Lára Sigríður Örlygsdóttir

Tækniteiknari / Lýsingarhönnuður

lara@verkhonnun.is

570-5800

photo.jpg

Bryndís Elva Kjartansdóttir

Tækniteiknari

bryndis@verkhonnun.is

570-5800

photo.jpg

Birna Dís Ólafsdóttir

Tækniteiknari

birna@verkhonnun.is

570-5800

hulda.jpg

Hulda Margrét Hauksdóttir

Verkfræðingur BSc

hulda@verkhonnun.is

570-5800

photo.jpg

Þórður K. Kristjánsson

Rafvirkjameistari

thordur@verkhonnun.is

570-5800

photo.jpg

Ríkarður Ragnarsson

Tæknifræðingur BSc

rikardur@verkhonnun.is

570-5800

yfirlit verka

Eftirfarandi verkefni eru brot af því besta sem við erum að vinna og og höfum verið að sjá um undanfarið.

Tower suites

HARD rock cafe

APÓTEK HÓTEL

 

 

HAFA SAMBAND

Við erum stödd í Þórunnartúni 2, 105 Reykjavík.

Best er að hafa samband beint við viðkomandi starfsmann en einnig er hægt að ná í okkur í

Síma: +354-570-5800

Netfang: verkhonnun@verkhonnun.is